Parking Violation/Abandoned Auto Đã lưu trữ

53 Pearl St New Haven, CT 06511, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 16680

ID Vấn đề:

4386113

Submitted To:

New Haven

Category:

Parking Violation/Abandoned Auto

Đã xem:

1109 lần

Vùng lân cận:

SOHU

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

abandoned vehicles

Mô tả

this car has neen parked in front of 51 Pearl gor over a month. please investigste.


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.