Inacknowledge ni: Boston 311

Illegal Graffiti Kinilala

Storrow Dr & Back St & Charlesgate Boston, MA, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4389830

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Illegal Graffiti

Tiningnan:

300 beses

Lugar:

Back Bay

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101002464568

Nilagyan ng Tag:

bridge, graffiti

Deskripsyon

End of bridge. There is a similar tag in Cambridge on the Cambridge side start of the bridge.

ay nagtanong din...
T. Offensive
S. No
T. Object
S. Other Graffiti

Mga Isyu sa Kalapit

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video