911 didn't answer Inilagay sa Artsibo

12928 Marva Pl Se Albuquerque, NM 87123, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 8055

ID ng Isyu:

4415222

Submitted To:

City of Albuquerque

Category:

Other

Tiningnan:

34 beses

Lugar:

Singing Arrow

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

180507-000002

Deskripsyon

Medical emergency. 911 didn't answer.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.