Inacknowledge ni: Taunton, MA

Sidewalk Issues Kinilala

51 Kilton Street Taunton, MA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4423327

Submitted To:

City of Taunton

Kategorya:

Sidewalk Issues

Tiningnan:

382 beses

Lugar:

Taunton

Inireport:

noong

Deskripsyon

Contractor was supposed to come back.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video