pothole Inilagay sa Artsibo

2110 Hanover Ave Richmond, VA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

443283

Submitted To:

OLD City of Richmond

Kategorya:

Potholes

Tiningnan:

368 beses

Lugar:

The Fan

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

185659

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

from north rowland st to north shield there are potholes in the alley that need to be repaired


4 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.