Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Streets - Street Deterioration Được thừa nhận

6735 Sims Dr Oakland, CA 94611, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 185

ID Vấn đề:

4437721

Submitted To:

City of Oakland

Category:

Streets - Street Deterioration

Đã xem:

75 lần

Vùng lân cận:

Montclair

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

813239

Mô tả

there is literally a giant HUMP in the middle of the road. cars are getting damaged when driving over it.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What were you doing when you encountered the problem?
Đáp. Driving

3 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • Sims Drive Resident (Người dùng đã đăng ký)

  • BB (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video