Environmental Impact Inilagay sa Artsibo

1-95 Columbus Blvd Siesta Key, FL 34242, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4439551

Submitted To:

Sarasota County Services

Category:

Environmental Impact

Tiningnan:

41 beses

Lugar:

Siesta Key

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Love bugs warm – 53/55 Beach Rd. not a little, building is completely covered

ay nagtanong din...
T. Type of area impacted?
S. Impact to Natural Area
T. Is the issue currently in progress?
S. Yes

  • SCF Administrator (Rehistradong User)

  • Isinara roseycakes@aol.com (Rehistradong User)

  • roseycakes@aol.com (Rehistradong User)

  • Michael (Rehistradong User)

  • roseycakes@aol.com (Rehistradong User)

  • Michael (Rehistradong User)

  • roseycakes@aol.com (Rehistradong User)

  • roseycakes@aol.com (Rehistradong User)

  • Michael (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.