Code Enforcement, Exterior Private Property Maintenance Inilagay sa Artsibo

1340 Amador Street Vallejo, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 6330

ID ng Isyu:

4455290

Submitted To:

City of Vallejo

Category:

Code Enforcement, Exterior Private Property Maintenance

Tiningnan:

122 beses

Lugar:

Vallejo

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.cityofvallejo.net

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blocked

Deskripsyon

Retaining wall is damaged and falling apart in Stutz alley


  • Automatic Assignment (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Code Enforcement Division (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.