Grass or Noxious Weeds Inilagay sa Artsibo

26588 Monticello St Inkster, Michigan Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4455610

Submitted To:

Inkster, MI

Category:

Grass or Noxious Weeds

Tiningnan:

71 beses

Lugar:

Inkster

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.cityofinkster.com

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

overgrowth, rodents, blighted property

Deskripsyon

The grass is overgrown and rats are invading the area


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.