Inacknowledge ni: Richmond, VA

Guardrail Damaged Kinilala

219 Bland Street Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2110

ID ng Isyu:

4457107

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Other

Tiningnan:

158 beses

Lugar:

Reedy Creek

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

281562

Deskripsyon

Citizen states guardrail between Dunston Avenue and creek is damaged and requires repair / replacement.


1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video