Grass and Weeds Mowing Đã lưu trữ

701 Us-1 Washington, DC 20002, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1790

ID Vấn đề:

4478692

Submitted To:

DC 311

Category:

Grass and Weeds Mowing

Đã xem:

88 lần

Vùng lân cận:

Eckington

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

18-00262191

Đã gắn thẻ:

blighted property

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.