Inacknowledge ni: Richmond, VA

Overgrown Lots Kinilala

3410-3412 Maplewood Ave Richmond, VA 23221, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

4488666

Submitted To:

City of Richmond

Kategorya:

Overgrown Lots

Tiningnan:

220 beses

Lugar:

Stadium

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

283559

Deskripsyon

This neighbor does no yard maintenance. EVERY YEAR his lawn becomes 10 tall weeds and overgrows onto the sidewalk.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video