Pothole Inilagay sa Artsibo

336 Mateo Way Northeast Saint Petersburg, FL 33704, United States of America Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1740

ID ng Isyu:

4500290

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Pothole / Road Surface Issue

Tiningnan:

99 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Duplikado ng :

4479780

Deskripsyon

Crumbling pavement

ay nagtanong din...
T. Location of pothole?
S. Mateo near Palmera
T. Is this a large depression in the road?
S. Yes

  • Kinilala Mayor's Action Center 6 (Beripikadong Opisiyal)

  • CSR3 (Beripikadong Opisiyal)

  • mklink (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.