Street Lights always on Inilagay sa Artsibo

7 Martin St Cumberland, RI 02864, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

4518006

Submitted To:

Town of Cumberland

Kategorya:

Street Lights

Tiningnan:

248 beses

Lugar:

Cumberland

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

pole 5 is always on


Mga Isyu sa Kalapit

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.