Được ghi nhận bởi: City of New Haven

Sidewalks and Curb damage Được thừa nhận

698 Howard Ave New Haven 06519, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

4546541

Submitted To:

New Haven

Danh mục:

Sidewalks and Curb damage

Đã xem:

1090 lần

Vùng lân cận:

New Haven - Ward 03

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

entire block needs replacing


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video