Bulk Trash Đã lưu trữ

11 S 18th St Richmond 23223, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

4547216

Submitted To:

City of Richmond

Danh mục:

Bulk Trash

Đã xem:

314 lần

Vùng lân cận:

Shockoe Bottom

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

287150

Đã gắn thẻ:

trash, graffiti

Mô tả

Solar compactor broken. Recycling opening is sealed. Vessel is completely graffitied


2 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.