Được ghi nhận bởi: Richmond, VA

Overgrown Lots Được thừa nhận

1210 Overbrook Rd Richmond, VA 23220, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

4565028

Submitted To:

City of Richmond

Danh mục:

Overgrown Lots

Đã xem:

224 lần

Vùng lân cận:

Virginia Union

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

288088

Mô tả

The grass on the backside of the Police Academy property is long overdue for mowing


Vấn đề Lân cận

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video