Traffic signal not working Buksan

299 Needham St Newton, MA 02464, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4570839

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Traffic signal not working

Tiningnan:

357 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Traffic signals are out
No power

ay nagtanong din...
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Mayor's Newsletter
S. No
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video