Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Được thừa nhận

5700 1st St N St. Petersburg, FL 33703, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

4576747

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Đã xem:

33 lần

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are you reporting?
Đáp. Overgrown vegetation

1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video