City Code Violation         Inilagay sa Artsibo

200 Park Bridge Ln Roswell, GA 30075, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4591006

Submitted To:

Roswell, Georgia

Category:

City Code Violation        

Tiningnan:

51 beses

Lugar:

Roswell

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, blighted property

Deskripsyon

As of today, the sidewalk is still blocked by weeds taller than 3 feet.

ay nagtanong din...
T. Please select from the options below:
S. Tall Grass

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.