Được ghi nhận bởi: Bridgeport, CT

Tree Issues Được thừa nhận

55 Calvert Pl Bridgeport, Connecticut Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 3565

ID Vấn đề:

4601148

Submitted To:

City of Bridgeport

Category:

Tree Issues

Đã xem:

95 lần

Vùng lân cận:

Bridgeport

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the issue?
Đáp. Downed Tree or Limb
Hỏi. Describe the location of the issue?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video