Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Roadway Signs Được thừa nhận

2729 14th Street Northwest Washington, District of Columbia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

4607417

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Roadway Signs

Đã xem:

181 lần

Vùng lân cận:

Columbia Heights

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

18-00336421

Đã gắn thẻ:

pothole, signs, crosswalk, street light

Mô tả

I'm reporting that the sign marking the pedestrian crossing at 14th and Girard, on the east side of 14th street by the park, is missing. This sign was located on the streetlight pole. Please schedule a replacement.


  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video