Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Abandoned Vehicle - On Private Property Kinilala

725 Farragut St Nw Washington, DC 20011, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4612391

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Abandoned Vehicle - On Private Property

Tiningnan:

107 beses

Lugar:

Petworth

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

18-00339464

Deskripsyon

Car caught fire 3 months ago. Fire Dept put it out. Owner said he doesn't know what to do.


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video