Pothole Inilagay sa Artsibo

1500 Connecticut Ave Nw Washington, DC 20009, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4612505

Submitted To:

DC 311

Category:

Pothole

Tiningnan:

37 beses

Lugar:

Dupont Circle

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

18-00339550

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

inside lanes, Dupont Circle


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.