Illicit Discharges into Storm Drain Inlets or Streams Inilagay sa Artsibo

9701 Clocktower Ln Columbia, MD 21046, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1695

ID ng Isyu:

4617146

Submitted To:

Howard County, MD

Category:

Illicit Discharges into Storm Drain Inlets or Streams

Tiningnan:

149 beses

Lugar:

Columbia

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

flood, sidewalk, drain problem

Deskripsyon

Hill erosion is flooding the sidewalks with sediment at multiple locations along Clocktower Lane.

ay nagtanong din...
T. Select the concern
S. Sediment

  • Stormwater_Mark R (Beripikadong Opisiyal)

  • Stormwater_Cynthia A (Beripikadong Opisiyal)

  • Stormwater_Sean A (Rehistradong User)

  • Isinara Stormwater_Sean A (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.