Codes Compliance Đã lưu trữ

4652-38 Ave. North Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 40475

ID Vấn đề:

4649559

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Đã xem:

112 lần

Đã báo cáo:

vào

Bản sao của:

4634013

Mô tả

Travel trailer stored in front yard

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are you reporting?
Đáp. Boat/RV/trailer/commercial vehicle issue

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.