Trash or Illegal Dumping Đã lưu trữ

36 Lafountain St Burlington, VT 05401, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 86355

ID Vấn đề:

4653345

Submitted To:

Burlington, VT

Category:

Trash or Illegal Dumping

Đã xem:

84 lần

Vùng lân cận:

Burlington Electric

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

chair

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is it on public or private property?
Đáp. Private

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.