Codes Compliance Inilagay sa Artsibo

1510 21st Ave N Saint Petersburg 33704, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 5420

ID ng Isyu:

4654244

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

193 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

rodents

Deskripsyon

Never mows the lawn! For years now! Rats and Rodents because of this!

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Property Maintenance Issues

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.