Horrific pothole/manhole cover Buksan

607-631 Dedham Street Newton, MA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

467000

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

1601 beses

Lugar:

Newton

Inireport:

noong

Deskripsyon

The road here is really really bad and torn up. Please fix.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video