Other Inilagay sa Artsibo

610 Ma-3 Cambridge, MA 02139, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4680917

Submitted To:

Cambridge, MA

Kategorya:

Other

Tiningnan:

83 beses

Lugar:

Mit

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

bike concern

Deskripsyon

Boat house has been parking cars on the bike/pedestrian path multiple mornings this month.


4 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.