Other Inilagay sa Artsibo

2420 6th Avenue North Saint Petersburg, FL Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

4681224

Submitted To:

City of St. Petersburg

Kategorya:

Other

Tiningnan:

253 beses

Inireport:

noong

Ginawan ng duplikado ni:

4676973, 2918176, 4580813, 4602399

Deskripsyon

Blinker barricades left for 2 months at 2420 6th Ave N & 2430 6th Ave N.


11 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.