Other Inilagay sa Artsibo

400 11th Ave S St. Petersburg, FL 33701, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 18620

ID ng Isyu:

4692080

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Other

Tiningnan:

77 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs, sidewalk

Deskripsyon

City "No Trespassing" Sign lying in median. Not put back into place after sidewalk work on south side of 11th Ave S just west of 4th St S


  • Kinilala Mayor's Action Center 6 (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara CSR 2 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.