Trees and Tree Limbs Inilagay sa Artsibo

700 Sw Jewell Ave Topeka, KS 66606, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4699508

Submitted To:

City of Topeka

Kategorya:

Trees and Tree Limbs

Tiningnan:

112 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

81320

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

A city-owned oak tree dropped a very large branch onto 7th avenue, half blocking the street. I am not able to drag it onto my property due to its size.


6 Komento

  • Kinilala City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • Scarlett (Rehistradong User)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.