Dead Decomposing Squirrel on side of road Buksan

414 Central Street Saugus, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4707817

Submitted To:

Saugus Town Hall

Kategorya:

Animal Control

Tiningnan:

454 beses

Lugar:

Saugus

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.saugus-ma.gov

Inireport:

noong

Deskripsyon

Squirrel on Northbound side of street by storm drain. Its been there for a few days starting to be infested with bugs.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video