Tree Concern Inilagay sa Artsibo

10180 Governor Warfield Parkway Columbia, MD Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 607835

ID ng Isyu:

4709240

Submitted To:

Howard County, MD

Category:

Tree Concern

Tiningnan:

37 beses

Lugar:

Columbia

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

2 trees down blocking sidewalk at Governors Warfield @ Twin Rivers, cones were placed, needs cleaned up

ay nagtanong din...
T. Where is the tree?
S. locking sidewalk at Governors Warfield @ Twin Rivers,
T. Select the concern
S. Fallen

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.