Inacknowledge ni: Westfield, MA

Street Lights Out Kinilala

Friendly'S Way Westfield, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

4719485

Submitted To:

Westfield, MA

Kategorya:

Other Issues

Tiningnan:

183 beses

Lugar:

Westfield

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.cityofwestfield.org

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

This stretch of road has almost all street lights out


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video