Roadway Lane Lines Inilagay sa Artsibo

6120 Duraleigh Rd Raleigh, NC 27612, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 660

ID ng Isyu:

4724117

Submitted To:

Raleigh City Hall

Category:

Markings

Tiningnan:

151 beses

Lugar:

Northwest

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

420744

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

There are three lanes on Duraleigh Rd just SW of the intersection at Glenwood Ave. but you can't tell because the lane lines have completely worn off of the roadway surface.


  • Kinilala City of Raleigh 3 (Beripikadong Opisiyal)

  • Hinadlangan ang Display Name (407018) (Rehistradong User)

  • Dave (Rehistradong User)

  • City of Raleigh 3 (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Raleigh 3 (Beripikadong Opisiyal)

  • Robert Spear (Rehistradong User)

  • Hinadlangan ang Display Name (407018) (Rehistradong User)

  • Dave (Rehistradong User)

  • Robert Spear (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.