Needle Cleanup Inilagay sa Artsibo

682 Ma-99 Boston, MA 02129, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1535

ID ng Isyu:

4742829

Submitted To:

Boston 311

Category:

Needle Clean-up

Tiningnan:

56 beses

Lugar:

Charlestown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101002597592

Nilagyan ng Tag:

trash, bridge

Deskripsyon

another syringe located on the bridge over Rt 99 on the Sullivan sq rotary.

ay nagtanong din...
T. Quantity of Needles
S. One
T. Property Type
S. Public

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.