Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Illegal signs posted in ROW Được thừa nhận

26th Ave. S. And 35th St. S. Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 17045

ID Vấn đề:

4761606

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Đã xem:

85 lần

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

signs

Mô tả

SE corner

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are you reporting?
Đáp. Snipe signs

3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video