Potholes, asphalt deterioration Inilagay sa Artsibo

Auburn Ave Nw Between Harvard And Vassar Canton Ohio Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 680

ID ng Isyu:

4786668

Submitted To:

City of Canton, OH

Category:

Pothole

Tiningnan:

42 beses

Lugar:

Canton

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, traffic

Deskripsyon

Numerous multi-layer potholes. Eroded area at garage apron. Raised center due to heavy truck traffic. Deteriorated transition to street a Vassar Ave.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.