Được ghi nhận bởi: Decatur, GA

Sidewalks Được thừa nhận

111 Lucerne St Decatur, GA 30030, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 4540

ID Vấn đề:

4789838

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Sidewalks

Đã xem:

79 lần

Vùng lân cận:

Decatur

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

cracked sidewalk


3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video