Inacknowledge ni: City of Berkeley

Graffiti Kinilala

Fulton At Channing Berkeley, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4796377

Submitted To:

City of Berkeley

Kategorya:

Graffiti

Tiningnan:

153 beses

Lugar:

Berkeley

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000416665

Nilagyan ng Tag:

signs, graffiti

Deskripsyon

Graffiti stickers / markings on multiple stop signs at the intersection of Fulton / Channing


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video