Được ghi nhận bởi: City of Roswell Georgia

Drainage Concerns on Roadway Được thừa nhận

298 Quincy Ln Roswell, GA 30076, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 10430

ID Vấn đề:

4812327

Submitted To:

Roswell, Georgia

Category:

Stormwater / Drainage Issue

Đã xem:

244 lần

Vùng lân cận:

Roswell

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole, drain problem

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


7 Bình luận

Public commenting and status changes are not available for this issue.