Tree Issues (Internal) Buksan

Boston Terrace Bridgeport, CT Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4817233

Submitted To:

City of Bridgeport

Category:

Tree Issues (Internal)

Tiningnan:

310 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

Tree lifting sidewalk contacted by Nestor Comacho Realtor who is asking for an inspection 203-414-8927


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video