Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

815 N Harrison St Richmond, VA 23220, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 290

ID ng Isyu:

4817896

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Bulk Trash

Tiningnan:

29 beses

Lugar:

Carver

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

302875

Nilagyan ng Tag:

trash, sidewalk

Deskripsyon

sofa on sidewalk


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.