Property Maintenance or Blight Inilagay sa Artsibo

29516 Hazelwood St Inkster 48141, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 505

ID ng Isyu:

4821724

Submitted To:

Inkster, MI

Category:

Property Maintenance or Blight

Tiningnan:

61 beses

Lugar:

Inkster

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

Boat on front lawn and tall grass at abandoned house. This is what I have to look at when I open my front door.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.