Street Parking Issues Buksan

222 Feld Ave Decatur, GA 30030, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4831185

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Street Parking Issues

Tiningnan:

188 beses

Lugar:

Decatur

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Resident parks numerous cars on the street, often doing maintenance on cars while on the street. Street is now cracked with heavy oil stains.


5 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video