Dead animal Mở

758 Commonwealth Avenue Newton, Massachusetts Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

4831290

Submitted To:

City of Newton

Danh mục:

Dead animal

Đã xem:

147 lần

Vùng lân cận:

Newton

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

sidewalk, roadkill

Mô tả

Dead rabbit lying on the sidewalk.

cũng đã hỏi...
Hỏi. CW_Type of Animal
Đáp. Rabbit
Hỏi. CW-Additional Information
Đáp. Hit by a car and thrown onto sidewalk.
Hỏi. Mayor's Newsletter
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Green Bin Newsletter
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. CW_Result of Request
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video