Sign pole damaged or knocked down Buksan

125 Derby St West Newton, MA 02465, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4832889

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Sign pole damaged or knocked down

Tiningnan:

538 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

post of school crossing sign at Franklin crosswalk is leaning over into sidewalk.

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. No
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Comments Section
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video