Inacknowledge ni: City of Ann Arbor

Sidewalk issue Kinilala

Tuebingen Pkwy Ann Arbor, MI 48105, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 70

ID ng Isyu:

4838309

Submitted To:

City of Ann Arbor

Category:

Sidewalk issue

Tiningnan:

57 beses

Lugar:

Ann Arbor

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

344933

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Sidewalk issue; sidewalk needed between Traver and Lancaster on Tuebingen

ay nagtanong din...
T. What is the sidewalk issue?
S. Missing Sidewalk (Gap)

2 Komento

  • Kinilala City of Ann Arbor (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Ann Arbor (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video